England Premier League

เบิร์นลีย์
 19:30
 เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ซิตี้
 22:00
 ฟูแล่ม
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
 00:30
 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เชลซี
 03:00
 ลีดส์ยูไนเต็ด

Spain LaLiga

เลบันเต้
 20:00
 เฆตาเฟ
เซบิยา
 22:15
 เรอัลมาดริด
แอตเลติโก้ มาดริด
 00:29
 เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
 03:00
 บาร์เซโลนา

Germany Bundesliga

ไฟร์บูร์ก
 21:30
 เมินเชนกลัดบัค
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
 21:30
 ไมนซ์ 05
โคโลญจน์
 21:30
 โวล์ฟสบวร์ก
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
 21:30
 ดอร์ทมุนท์
บาเยิร์น มิวนิค
 00:30
 แอร์เบ ไลป์ซิก

France Ligue 1

แรนส์
 23:00
 ล็องส์
มงต์เปลลิเยร์
 03:00
 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

Spain LaLiga2

มาลากา
 02:30
 การ์ตาเกนา

Sweden Superettan

เทรลเลบอร์ก
 21:00
 ฮาล์มสตา
อโครโพลิส
 21:00
 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า

Morocco Botola Pro

เรพิด อวด เซม
 23:00
 มูลูเดีย อุจดา

Ecuador Serie A

อูเรนเซ
 03:15
 เดลฟิน
มาการ่า
 05:30
 เดปอร์ติวา ออกาส

Japan J-League

คอนซาโดล ซัปโปโร
 12:00
 เซเรซโซ โอซากะ
คาชิวะ เรย์โซล
 12:00
 นาโงยะ
ชิมิสุ เอสพัลส์
 12:00
 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮามา
 14:00
 สากัน โตสู

Italy Serie A

สเปเซีย กัลโช
 21:00
 ลาซีโอ
ยูเวนตุส
 00:00
 โตริโน่
อินเตอร์ มิลาน
 02:45
 โบโลญญ่า

Portugal Primeira Liga

กีมาไรช์
 22:29
 ปอร์ติโมเนนเซ่
โมไรเรนเซ่
 22:30
 กิล วิเซนเต้
ฟามาลิเคา
 01:00
 สปอร์ติ้ง ลิสบอน
ปอร์โต้
 03:30
 ทอนเดล่า

Belgium Jupiler League

โอเอช ลูเวิน
 00:30
  เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
บรูกส์
 02:45
 แซงต์ ทรุยด็อง

Brazil Serie A

ซานโตส
 03:00
 พัลไมรัส
โบตาโฟโก้
 03:00
 ฟลาเมงโก้
บาเฮีย
 05:00
 ซิเอร่า
ฟลูมิเนนเซ่
 05:00
 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
กูรีตีบา
 07:00
 บรากันติโน้

Brazil Serie B

อลาโกเอโน่
 04:30
 อเมริกา มิไนโร่
กรูเซย์รู
 07:00
 เกรมิโอ

Russia Premier League

โลโคโมทีฟ มอสโก
 18:00
 รูบิน คาซาน
สปาร์ตัก มอสโก
 20:30
 ตัมบอฟ
คราสโนดาร์
 23:00
 โรเตอร์
เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก
 23:01
 อูราล

Paraguay Primera Division

สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
 06:45
 ลิเบอร์ตาด

Chile Primera Division

ฮัวชิปาโต้
 03:00
  โคโล โคโล่

China FA Cup

เจียงซูซูหนิง
 18:35
 เทียนจิน เทนด้า

Egypt Cup

เอล จาอิช
 01:00
 อัล อาห์ลี ไคโร

Romania Liga 1

เซปซี
 19:30
 โบโตซานี่

Austria Bundesliga

แอดมิร่า วัคเกอร์
 23:00
 ซาลซ์บูร์ก

Belarus Cup

บาเต้ โบริซอฟ
 22:45
 ดินาโม เบรสต์

Czech Republic 1. Liga

ซิกม่า
 22:00
 ไพรบราม
วิคตอเรีย พัลเซ่น
 00:30
 คาร์วิน่า

Denmark 1st Division

เฟรเมอ อามา
 20:00
 วีบอร์ก เอฟซี

England Championship

เร้ดดิ้ง
 19:30
  นอตทิงแฮมฟอเรสต์
โคเวนทรี่
 22:00
 ร็อตเธอร์แฮม

France Ligue 2

โอแซร์
 01:00
 นิออร์ท
ก็อง
 01:00
 เกรโนเบิล
ชอล์มบลี่
 01:00
 วาล็องเซียนส์

Germany 2. Bundesliga

ฮัมบูร์ก
 19:00
 ฮันโนเวอร์ 96
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
 19:00
 ไฮน์เดนเฮลม์
ออสนาบรุ๊ค
 19:00
 คาร์ลสรู
เบราน์ชไวค์
 19:00
 ซังต์ เพาลี

Greece Super League

โอลิมเปียกอส
 00:30
 โวลอส

Israel Premier League Ligat ha'Al

อโปเอล เทลอาวีฟ
 00:49
 มัคคาบี้ เนทันย่า

Netherlands Eerste Divisie

AZ อัลค์ม่าร์ 2
 20:00
 FC ออสส์
ยอง พีเอสวี
 22:30
 โรด้า เจซี

Netherlands Eredivisie

RKC วาลไวก์
 22:30
 วีวีวี เวนโล
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
 00:45
 วิลเลม ทเวล
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
 02:00
 ทเวนเต้
ซโวลเล่
 03:00
 วิเทสส์

Peru Primera Division

สปอร์ติ้ง คริสตัล
 02:01
 อยากูโช่

Poland Ekstraklasa

สลาสค์ วรอคลาวน์
 23:30
 รากุฟ เชนสโตโควา
ลีเกีย วอร์ซอว์
 02:00
 เลเชีย กอเดนซ์

Portugal Liga Portugal 2

Feirense
 18:00
 Benfica II

Switzerland Challenge League

วินเทอร์ทัวร์
 00:15
 ธูน
ชิอาสโซ
 00:15
 ชาฟฟ์เฮาเซิน

Switzerland Super League

เซนต์ กาลเลิน
 00:15
 วาดุซ
บาเซิล
 02:30
  เซอร์เวตต์

Thailand Thai FA Cup

หนองบัว พิชญ
 18:00
 ประจวบ เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์
 18:00
 ชลบุรี เอฟซี
ระยอง เอฟซี
 19:00
 ราชบุรี มิตรผล

Turkey Super Lig

เกิซเทเป้
 17:30
 เคย์เซริสปอร์
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
 17:30
 อลันยาสปอร์
กาลาตาซาราย
 23:00
 ฮาเตย์สปอร์

Ukraine Premier League

Shakhtar Dn
 22:00
 Minai
มารียูปอล
 00:30
 ดินาโม เคียฟ

ศึกจิตรเมืองนนท์

ช่อจำปา จิตรเมืองนนท์
 16:30
 เพชรน้ำคำ ส.กิจรุ่งโรจน์
คนองศึก ก.กัมปนาท
 16:30
 ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
สายลับจิ๋ว จิตรเมืองนนท์
 16:30
 เพชรอันดา แกรนด์ทิกี้วัลเล่ย์
จันทร์เสี้ยว ก.สุวรรณทัต
 16:30
 นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว
จักรแดง เกียรติทรงฤทธิ์
 16:30
 เพชรชัยสน ป.เพชรไข่แก้ว

ศึกจิตรเมืองนนท์+ส.กาแฟมวยไทย

เดชฤทธิ์ แดงพนมดงรัก
 13:00
 อินทรีย์น้อย ส.สำราญ
เสือสั่งฟ้า ศิษย์ผู้ใหญ่บ้าน
 14:00
 มะเฟือง เกียรติทรงฤทธิ์
เฮอริเคน จิตรเมืองนนท์
 14:00
 เจนเชิง เดอะกลั๊ฟพัทยา
เพชรทอง หมวดวิทิศเชียงใหม่
 14:00
 พงษ์ศิริ ช้างจันทบุรี